Yoga Block Birgir High Denstiy froðu jóga blokkir

Sérhver stúlka í Cedar Ridge grunnskólanum fékk nýlega bók sem heitir "The Nuff". Þessi bók er hvetjandi saga fyrir stúlkur á öllum aldri, með þemu sem snúast um sjálfsviðurkenningu, seiglu, áreiðanleika, fjölbreytileika og þátttöku.
Bækurnar voru keyptar og gefnar skólanum af North Carolina Farm Bureau tryggingaraðili Tim Hamlin. Hann gaf bækurnar til að minna stúlkur um allan heim á að þær eru nóg, eða „ónýtar“. Rétt eins og titill bókarinnar.
„Við erum mjög spennt fyrir þessum kaupum og þökkum herra Hamlin innilega,“ sögðu skólayfirvöld.
Pilot Mountain Elementary útnefndi nýlega kennara ársins 2022-2023 og kennsluaðstoðarmann ársins.
Haley Everett, virtur barnakennari, var valin af jafnöldrum sínum sem kennari ársins í Pilot Mountain Elementary. Haley Everett hefur kennt við skólann í fjögur ár.
Leigh Gilliam, aðstoðarmaður tölvuversins, var valin af jafnöldrum sínum sem kennsluaðstoðarmaður ársins í skólanum. Leigh Gilliam starfaði í Pilot Primary School í sex ár.
Fólk hefur oft gaman af gönguleiðum í óbyggðum - tækifæri til að hreyfa sig á meðan þeir komast burt frá nútímanum, hreinskilið og einfaldlega tengt náttúrunni.
Sharon Short notaði þessa dvöl til að skipuleggja morð. Eða að minnsta kosti einhverja banvæna hugmynd sem hún gæti hrint í framkvæmd.
Nei, Short er ekki raðmorðingi. Margir þekkja hana sem Jesse Montgomery, höfund "Kindom Murders" seríunnar.
Short er áætlað að mæta á rithöfundafund í Mount Airy almenningsbókasafninu 2. apríl í Mount Airy, þar sem hún mun fjalla um nýjustu skáldsögu sína - Echo - Þetta er fjórða skáldsagan í Kinship seríunni.
„Fyrsta útgefna skáldsagan mín var fyrir 30 árum síðan,“ sagði hún. Þetta er þriggja hluta sería sem heitir Patricia Delaney eGumshoe Electronic Mystery Collection.
„Hún (Patricia Delaney) var kona sem notaði tölvur til að leysa glæpi.Þetta var mjög hátæknilegt þá og núna les það sögu,“ sagði hún og hló.
Hún hefur síðan skrifað sex þátta Josie Toadfern Stain-Busting gamansama leyndardómsseríuna um þvottahúseiganda og afmengunarsérfræðing sem leysir glæp, auk safns sjálfstæðs skáldskapar, ljóða og dálka hennar.
Short, sem var rithöfundur og blaðamaður jafnvel fyrir fyrstu skáldsögu sína, sagði að hún væri ein af mörgum sögumönnum sem ólst upp hjá foreldrum, öfum og öfum og stórfjölskyldum sem allir elskuðu að vera tilbúnir að hlusta.fólk vefur sögur.
„Ég hef verið rithöfundur í rauninni allt mitt líf því ég gat skrifað þegar ég var krakki,“ rifjaði hún upp nýlega um feril sinn og væntanlega heimsókn sína til Mount Airy.
Eftir að hafa lokið BA í ensku frá Wright State University og MA frá Bowling Green State University eyddi hún áratug í að skrifa vikulegan húmor og lífsstílsdálk fyrir Dayton Daily News. Hún skrifar enn fyrir blaðið sem Literary Life dálkahöfundur og skrifar venjulegur dálkur fyrir Writer's Digest sem heitir Level Up Your Writing.
En hún elskaði að segja frá, þrátt fyrir fyrstu tilraunir til að finna sinn stað í bókmenntaheiminum.
„Á tvítugsaldri reyndi ég að skrifa rómantíska skáldsögu.Á þeim tíma var rómantíkin heit og ríkti yfir metsölulistum, en hún sagðist eiga erfitt. Svo er það sem hún kallar „perustund“.
Hún sat með safn af dularfullum skáldsögum sem sóttar voru á bókasafnið á staðnum þegar eiginmaður hennar deildi athugunum.
„Þú skrifar rómantískar skáldsögur, en það eina sem þú lest eru vangaveltur.Það virðist vera það sem heillar þig mest sem lesanda.“
Short sagði að þetta breytti lífi sínu. Hún tók að sér að skrifa spennuskáldsögu. Að því loknu sótti hún Antioch Writers Workshop í Yellowstone, Ohio. Þar var ung Sue Grafton – rétt áður en Kinsey Millhone stafrófsserían hennar komst á metsölulistana – smáatriði ítarlega gagnrýni á fyrstu kaflana í verki Short.
„Hún er frábær, hún er mjög góður kennari, hún fór yfir bókina sem ég hef skrifað, opnunina.Hún sagði mér að þetta væri góður söguþráður, persónurnar væru áhugaverðar, en hún sagði „þú gerir það í rauninni ekki í lögregluaðgerðum Nógar rannsóknir og samtölin þín eru svolítið hnökralaus.“
Að fá hvatningu frá einhverjum sem þegar hefur nokkrar útgáfueiningar og nákvæmar leiðbeiningar um hvar hún þarf að bæta sig var lokahnykkurinn fyrir Short. Þó að fyrsta skáldsagan hafi aldrei verið gefin út - hún sagði að það væri meira lærdómsrík reynsla - gaf hún fljótt út sína fyrstu Patriciu Delaney skáldsögu og hefur gefið hana út.
Nýjasta verk hennar, The Kinship Series, fæddist þegar hún og eiginmaður hennar bjuggu sig undir að fara í gönguferðir með ungri dóttur sinni.
„Hún stundaði útikennslu.Hún elskar að gera útiveru svo við ætlum að heimsækja hana og fara í gönguferðir.Ég byrjaði að rannsaka þann hluta ríkisins sem væri skemmtilegur fyrir hana og okkur.Það er líka framkvæmanlegt."
Þegar hún stundaði þessa rannsókn rakst hún á sanna sögu konu að nafni Maud Collins, sem árið 1925 varð fyrsti kvenkyns sýslumaðurinn í sögu Ohio. Hún erfði stöðuna þegar eiginmaður hennar Fletcher lést við skyldustörf. Hins vegar ári síðar , hún bauð sig fram til endurkjörs og sigraði.
„Það hafa aðeins verið fimm kvenkyns sýslumenn í sögu ríkisins,“ sagði hún, en sá næsti fékk ekki embættið fyrr en 1976. Hinn tók ekki við embætti í öðrum þeirra fyrr en um aldamótin 21. 88 sýslur í ríkinu. .
„Mér fannst þetta mjög merkilegt, að hún gat unnið kosningar.Ímyndunarafl mitt var innblásið.Ég velti því fyrir mér hvað ef Maud vissi ekki hver drap manninn hennar?Þó raunveruleikinn Fletcher Collins Morðingjarnir hafi verið vel þekktir á þeim tíma, en Short sagði að hugmyndin um að leysa ráðgátuna um slíka glæpi hafi fest rætur í ímyndunarafli hennar og vaxið inn í Kinship seríuna.
Hún sagði að í bókasafnsheimsókn sinni muni hún fjalla nánar um þáttaröðina, með sérstakri áherslu á fjórða þáttinn, sem áætlað er að komi út 29. mars. Hún sagðist gjarnan vilja svara spurningum áhorfenda, bæði á þáttaröðina og skrifin almennt.
„Ég hlakka mikið til.Ég hlakka til að spjalla við lesendur og hitta góða fólkið í Mount Airy.“
Fyrir frekari upplýsingar um Short and her ættingja seríur, farðu á https://jessmontgomeryauthor.com/ Kynning hennar á staðbundnu bókasafni þínu er áætluð 2. apríl kl. 11:00
Meðlimir Phi Theta Kappa heiðursfélags Surrey Community College mættu nýlega á Carolina Regional verðlaunahátíðina og hlutu nokkur verðlaun.
Verðlaunaviðurkenningin felur í sér: Áberandi kafli Carolina's;Beta Tau's Continued Excellence Award fyrir að vera virtur klúbbur í að minnsta kosti þrjú ár;Fimm stjörnu kafli;Frægur heiðursáætlun í aðgerð;Frægur heiður í aðgerð Þema eitt: Arfleifð okkar brautryðjandi háskólaverkefni;Carolina Area Superstar;Ágætis þátttaka í Carolina Area Honors Action Project;Ágætis þátttaka í Carolina Area Service Project.
Meðráðgjafi Dr. Kathleen Fowler hlaut New Consultant Model Award og Phi Theta Kappa Carolinas Region Horizon Award.Hún verður formlega viðurkennd á PTK Catalyst, árlegri ráðstefnu samtakanna í Denver, Colorado.
Dr David Shockley, deildarforseti SCC deildarinnar, sagði: „Ég er ánægður með að Dr Kathleen Fowler hefur verið valin sem viðtakandi Phi Theta Kappa Paragon New Consultant Award 2022.Hún heldur áfram að nota einstaka leiðtogahæfileika, ráðgjöf, þekkingu og vinnusiðferði til að umbreyta Phi Theta Kappa Alpha Xi Tau kaflanum okkar, á sama tíma og hún er alltaf að reyna að bæta líf nemenda.
Önnur verðlaun hlutu einstaklinga, þar á meðal: Framúrskarandi liðsforingja, þar á meðal Christina Blakley, Victoria Blakley, Madalyn Edwards, Cassie Hull og Mariela Trejo;Transfer Edge Certificate of Excellence, þar á meðal Kathleen Fowler, Mary Hodges, Jesse Keaton og Dr. Noelia Valdez-Caudill;Árangursvottorð Megan Mabe í samkeppnisforskoti;og Jesse Keaton's Certificate of Excellence in Healthcare.Auk þess hlaut Madalyn Edwards heiðursfélaga klúbbsins og Phi Theta Kappa Hall of Honor verðlaunin.
Alpha Xi Tau deild SCC PTK Honor Society hefur einnig verið nefnd REACH deild fyrir árið 2022. REACH verðlaunaáætlunin viðurkennir klúbba með 15% aðildarhlutfall eða hærra.
Phi Theta Kappa er heiðursfélag sem viðurkennir akademískan árangur háskólanema sem hlotið hafa gráður og hjálpar þeim að vaxa sem fræðimenn og leiðtogar. Félagið samanstendur af meira en 3,5 milljón meðlimum og næstum 1.300 deildum í 11 löndum.
Fyrir frekari upplýsingar um Phi Theta Kappa og áætlanir þess, vinsamlegast hafðu samband við Dr. Kathleen Fowler, aðstoðarráðgjafa PTK deildar, í síma 336-386-3560 eða fowlerk@surry.edu eða Kayla Forrest 336-386-3315 eða forrestkm@surry.edu Heimsæktu www .ptk.org.Fylgdu staðbundnum kafla á Facebook @surryPhiThetaKappa.
Félag alumni í Jones-skólanum býður samfélaginu á komandi bingófjölskyldukvöld og VFW-bygginguna í Mount Airy Veterans Park um helgina. Alumnihópar standa fyrir viðburðinum til að safna fé til viðhalds og viðhalds fyrrum JJ Jones High School Auditorium.
A $1 framlag mun veita snarl og drykki, auk ókeypis kaffi. Bingóspjöld eru $1 hvert fram að síðustu umferð, og eitt spil mun kosta $3 eða tvö $5.
Dyrnar á VFW byggingunni munu opna klukkan 16:00 og leiktíminn verður klukkan 17:30. Dregið verður út í hurðaverðlaunum alla nóttina til að fá annað tækifæri til að vinna. Miðar fyrir stakar dyr eru $1, $6 eru $5, eða fyrir $10, sökkva sjálfur í hurðarverðlaunahátíð með 20 færslum.
Með svo mikilli umræðu um Jones High School og stöðu hans er auðvelt að líta fram hjá því að salur fyrrum JJ Jones High School er og hefur verið í eigu og rekið af Jones School Alumni Corporation Group og að hann er ekki hluti af neinum breytingartillögur eins og þær eru Afgangsstaða skólans eða framtíðaruppbygging hans.
Þetta hefur valdið nokkrum ruglingi þegar kemur að fjáröflun. Skipuleggjendur þessa bingóviðburðar gerðu það ljóst að hópur þeirra, The Jones School Alumni Company, er aðilinn sem stjórnar þessum bingóviðburði og eini tilgangur hans er að safna fé fyrir salinn.
„Söfnunin er í gangi og mikilvæg,“ sagði Nancy Bowman Williams, forseti alumni félagsins sem stóð fyrir viðburðinum, nýlega.Þegar þessi mál koma upp eru þau leiðrétt í forgangsröð og hagkvæmni.“
Fyrir suma gæti bingókvöld verið tilvalið móteitur við marsbrjálæðinu sem eyðir þessu körfubolta-svanga ríki á hverju vori. Afganginn af tímanum lokar UNC klukkan 21:39, sem gefur nægan tíma fyrir bingó fyrirfram.
Vorið er liðið, kirsuberjatrén hafa blómstrað og fyrstu frjókornasporin eru þegar komin í loftið. Þó að vorofnæmi sé kannski ekki velkomið, þá er Budbreak Wine and Craft Beer Festival 2022 viss um að vera kærkomin sjón.
Budbreak kemur aftur í vor þar sem það á heima eftir að hafa verið skipt út fyrir COVID í ágúst á síðasta ári og var aflýst árið áður. Íbúar í Yadkin-dalnum og víðar geta byrjað að skipuleggja Budbreak 2022, með miða til sölu fyrir laugardaginn 7. maí frá 12-18 í miðbæ Mount Airy.
Hátíðin sjálf hefur varla breyst. Skipuleggjandinn Bob Meineke sagðist hafa heyrt áhrif sniðsins frá gestum og þátttakendum. Breyting á viðburðinum í ár er hins vegar sú að hluti af ágóðanum verður notaður til að styrkja rótarý- og rótarýklúbba í Úkraínu á krepputímum.
Frá og með lok mars, fyrir hvern miða sem seldur er á netinu, verða $2 gefnir til hjálparstarfs við hamfarir í Úkraínu. Budbreak Festival mun gefa $1 á miða, sem samsvarar umdæmi 7690, fyrir samtals $2 á miðagjöf. Framlög þaðan geta jafnast og vaxa meira, sagði Meineke, en að koma miða upp í $2 fyrir fólk í erfiðleikum í Austur-Evrópu er ekkert smáatriði.


Birtingartími: 24. mars 2022

Sendu skilaboðin þín til okkar: